Thống kê kết quả phạt góc hôm nay | Dự đoán soi kèo phạt góc

Thống kê kết quả phạt góc hôm nay, soi kèo phạt góc đêm nay, dự đoán tỷ số phạt góc trực tuyến, trực tiếp kết quả phạt góc chính xác, tài xỉu nhanh nhất. Dự đoán kết quả bóng đá phạt góc các trận đấu trong tuần.

Nếu dùng điện thoại di động bạn hãy chọn trận đấu và kéo sang phía tay phải màn hình để xem kết quả phạt góc phía dưới.

Soi kèo Phạt góc Brighton vs Liverpool, 20h30 ngày 29/1 dự đoán FA Cup

Kèo phạt góc  - 19 giờ trước

Gặp Brighton ở thời điểm hiện tại không hề đơn giản, Liverpool cần ra sân với đội hình mạnh nhất và phần nào chúng ta có thể đoán được lối chơi của họ.

Soi kèo Phạt góc MU vs Reading, 3h00 ngày 29/1 dự đoán FA Cup

Kèo phạt góc  - 2 ngày trước

Sẽ cần đến nhiều phạt góc để MU có thể huỷ diệt Reading đấy, giống như cách họ làm với Nottingham vậy.

Soi kèo Phạt góc Man City vs Arsenal, 3h00 ngày 28/1 dự đoán FA Cup

Kèo phạt góc  - 3 ngày trước

Gặp lại Arsenal nhưng ở FA Cup, liệu Man City có thể đánh bại đối thủ đầy khó chịu này không.

Giải đấu Thời gian 🕑 Đội nhà Tỷ số Đội khách kèo chấp Phạt góc Kèo tài xỉu
Spain Tercera Group 1
20:45 86 2 Gran Pena 1 - 0 UD Ourense 2 -0.25 ( 0.0)
1 - 5 (1-2)
2.25 ( 1.5)
Portugal Campeonato Nacional
20:52 69 1 SC Maria da Fonte 1 - 2 Amarante 3 1 +0.5 ( 0.0)
4 - 3 (3-1)
2.25 (3.75)
Germany Regionalliga North East
21:00 65 1 BSG Chemie Leipzig 1 - 0 Babelsberg 03 2 -0.25 ( 0.0)
1 - 2 (1-1)
2.75 (1.75)
Belgium First Division A
21:00 72 1 Cercle Brugge 2 - 1 Gent 1 +0.25 ( 0.0)
3 - 1 (2-1)
2.25 (3.75)
Belgium First Division B
21:00 72 1 Lierse Kempenzonen 0 - 2 RWD Molenbeek +0.5 ( 0.0)
4 - 10 (3-7)
2.75 ( 2.5)
Northern Ireland Premier
21:00 73 1 Newry City 0 - 0 Larne +1.5 ( +0.5)
1 - 4 (0-2)
2.75 (0.75)
Morocco GNF 1
21:00 69 1 UTS Rabat 0 - 0 Difaa El Jadida 2 -0.25 ( 0.0)
5 - 8 (5-2)
1.75 ( 0.5)
Mexico U20 League
21:00 65 1 Toluca U20 2 - 0 Leon U20 2 -0.25 ( 0.0)
0 - 4 (0-2)
2.5 (2.75)
Cyprus Division 1
21:00 69 2 Omonia Nicosia 0 - 0 Pafos FC 0.0 ( 0.0)
4 - 6 (4-1)
2.25 (0.75)
Spain Tercera Group 6
21:00 70 1 1 Hercules II 0 - 1 CD Roda 1 0.0 ( 0.0)
3 - 2 (1-0)
1.75 (1.75)
Spain Tercera Group 13
21:00 75 Ciudad de Murcia 1 - 0 CD Bullense 2 -1.0 (-0.25)
3 - 0 (0-0)
2.5 (1.75)
Spain Tercera Group 17
21:00 72 2 CDJ Tamarite 2 - 1 Caspe 1 -0.25 ( 0.0)
4 - 5 (3-1)
2.25 (3.75)
Scotland Women Premier League
21:00 66 1 Hearts Women 1 - 2 Celtic Women 1 +3.0 (+0.75)
2 - 2 (2-0)
3.75 ( 4)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 73 2 Brito SC 0 - 0 Pedras Salgadas 4 -0.25 ( 0.0)
4 - 2 (2-2)
2.0 ( 0.5)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 73 2 Sao Martinho 0 - 0 Merelinense 2 -0.5 ( 0.0)
7 - 2 (6-2)
2.5 (0.75)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 73 4 Dumiense 1 - 1 Desportivo Moncao 1 1 -0.75 (-0.25)
5 - 4 (2-2)
2.5 (2.75)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 68 2 SC Vianense 0 - 1 FC Tirsense 3 -0.25 ( 0.0)
2 - 1 (1-1)
2.0 (1.75)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 71 1 Lusitania Lourosa 2 - 0 Gondomar 3 1 -0.5 ( -1)
5 - 5 (3-2)
2.25 (3.25)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 60 1 3 AD Machico 1 - 1 GD Resende 1 0.0 (+0.25)
1 - 2 (1-1)
2.25 (2.75)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 72 1 Vila Mea 2 - 0 CD Vilar Perdizes 2 -0.5 (-0.25)
5 - 4 (2-2)
2.25 (2.75)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 72 2 AD Castro Daire 0 - 1 Valadares Gaia FC 2 0.0 ( 0.0)
7 - 4 (5-3)
2.0 (1.75)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 68 2 Leca 1 - 0 AD Camacha -0.25 ( 0.0)
1 - 8 (0-6)
2.25 (1.75)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 72 2 Sertanense 1 - 0 Mortagua FC -0.5 (-0.25)
0 - 4 (0-3)
2.25 (1.75)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 73 2 Loures 1 - 1 AC Marinhense 4 +0.25 ( 0.0)
3 - 3 (3-1)
2.0 ( 2.5)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 68 1 2 UD da Serra 1 - 2 Arronches e Benfica 1 -0.75 ( 0.0)
5 - 4 (4-4)
2.25 (3.75)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 67 1 SU Sintrense 0 - 0 UD Santarem 5 0.0 ( 0.0)
3 - 2 (1-2)
2.0 (0.75)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 71 1 Coruchense 2 - 0 Benfica Castelo Branco 3 +0.5 ( 0.0)
1 - 1 (0-1)
2.0 (2.75)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 30 Rabo Peixe 0 - 0 Angrense -1.25 (-0.75)
6 - 0 (6-0)
2.5 (1.75)
1.0 ( 0.5)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 65 3 Fabril Barreiro 2 - 0 Atletico CP Lisbon 2 +0.25 ( 0.0)
6 - 3 (4-3)
2.25 (2.75)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 65 2 Imortal DC 0 - 0 FC Ferreiras -0.75 (-0.25)
2 - 2 (2-1)
2.0 (0.75)
Portugal Campeonato Nacional
21:00 67 Oriental Dragon 0 - 2 Lusitano GC Evora 1 +0.5 (+0.25)
8 - 1 (6-1)
2.25 (2.75)
Ghana Premier League
21:00 61 2 Great Olympics 1 - 0 Karela United FC -0.75 (-0.25)
1 - 0 (1-0)
2.0 (1.75)
Ghana Premier League
21:00 66 1 Berekum Chelsea 1 - 0 Dreams FC 1 -0.5 (-0.25)
5 - 1 (5-1)
2.0 (1.75)
Nigeria Premier League
21:00 65 Wikki Tourists 0 - 0 Doma United 2 -1.0 (-0.25)
10 - 1 (7-1)
2.25 (0.75)
Nigeria Premier League
21:00 66 2 Gombe Utd 0 - 1 Nasarawa United 3 -1.25 ( -0.5)
4 - 4 (3-4)
2.0 (1.75)
Nigeria Premier League
21:00 67 1 Shooting Stars 0 - 0 El Kanemi Warriors 2 -1.25 (-0.25)
7 - 1 (6-1)
2.25 (0.75)
Nigeria Premier League
21:00 68 1 Lobi Stars FC 1 - 0 Bayelsa United -1.25 (-0.25)
2 - 2 (1-1)
2.25 (1.75)
Portugal Campeonato Nacional Women
21:00 73 2 Clube de Albergaria Women 1 - 0 SCU Torreense Women 2 0.0 (+0.25)
0 - 1 (0-1)
3.0 ( 1.5)
Portugal Campeonato Nacional Women
21:00 70 SF Damaiense Women 3 - 1 Famalicao Women 1 +0.25 ( 0.0)
5 - 4 (3-0)
2.75 (4.75)
Portugal Campeonato Nacional Women
21:00 72 Sporting Women 2 - 1 CA Ouriense Women -3.5 (-0.25)
6 - 2 (2-2)
4.25 ( 3.5)
Spain Primera Women
21:00 70 1 Levante Las Planas Women 0 - 2 Valencia Women +0.25 ( 0.0)
5 - 2 (3-2)
2.5 (2.75)
Togo Premier Division
21:00 71 Entente 2 1 - 0 Anges FC 1 -0.25 ( 0.0)
2 - 1 (2-1)
2.0 (1.75)
Ghana Division 1
21:00 68 Skyy FC 2 - 0 WAFA FC -1.25 (-0.25)
6 - 0 (4-0)
2.0 (2.75)
England FA Cup Women
21:00 66 1 AFC Wimbledon Women 0 - 4 Charlton Women +2.25 (+0.75)
0 - 3 (0-3)
3.5 (5.25)
Spain Youth League
21:00 78 Ural CF U19 0 - 2 Sporting Gijon U19 +2.5 (+0.25)
3 - 8 (2-6)
3.75 (2.75)
Spain Youth League
21:00 69 Athletic Bilbao U19 5 - 0 Arenas Club de Getxo U19 -3.5 (-0.75)
5 - 1 (4-0)
4.25 ( 6)
Chile Primera Division
21:00 63 2 Huachipato 1 - 1 Cobresal 3 -0.25 (-0.25)
5 - 3 (5-2)
2.5 (2.75)
Andorra Premier Division
21:00 63 3 AC D'Escaldes 1 - 0 UE Engordany 5 -1.25 ( -0.5)
7 - 1 (5-1)
2.5 (1.75)
Spain Primera Nacional Women
21:00 70 1 Vic Riuprimer Refo Women 2 - 0 SD Casablanca Women 1 -2.5 ( -0.5)
3 - 0 (3-0)
4.0 ( 3)
Portugal Liga 3
21:00 70 2 Caldas SC 1 - 0 Alverca 1 0.0 (+0.25)
3 - 5 (2-4)
2.25 (1.75)
Spain Primera Division RFEF Group 1
21:00 69 2 San Fernando CD 1 - 1 Deportivo La Coruna 2 +0.5 (+0.25)
2 - 0 (2-0)
2.25 (2.75)
Spain Segunda Division RFEF Group 2
21:00 73 2 Real Sociedad C 2 - 1 Alfaro 3 -0.5 ( 0.0)
5 - 0 (4-0)
2.25 (3.75)
Portugal Campeonato Nacional II Women
21:00 71 2 Gil Vicente FC Women 0 - 1 Sporting Women B 2 +1.25 (+0.25)
1 - 6 (1-3)
3.25 (1.75)
Spain Segunda Federacion Women
21:00 71 1 Getafe Women 0 - 1 CD Pradejon Women 1 +0.5 ( 0.0)
6 - 4 (5-1)
3.0 (1.75)
England National League Women
21:00 70 Leek Town Women 3 - 2 Lincoln Women +1.25 (+0.75)
3 - 7 (1-4)
4.25 ( 6.5)
Italy Serie B
21:15 52 2 Frosinone 0 - 0 Benevento 3 -0.75 (-0.25)
1 - 1 (1-1)
2.25 ( 1)
Spain Primera Liga
21:15 57 Osasuna 0 - 0 Atletico Madrid +0.5 (+0.25)
1 - 2 (1-1)
2.0 (0.75)
Spain Segunda
21:15 51 1 Levante 1 - 0 Burgos 2 -1.0 (-0.25)
3 - 1 (2-1)
2.25 ( 2)
Portugal Campeonato Nacional
21:15 56 1 Maritimo B 1 - 0 Rebordosa -0.5 ( 0.0)
1 - 4 (1-2)
2.25 (1.75)
Spain Youth League
21:15 55 1 Leganes U19 1 - 2 Real Madrid U19 +1.75 (+0.75)
1 - 2 (1-2)
3.25 (4.25)
Europe Friendlies
21:30 47 2 FC Elva 0 - 0 JK Tallinna Kalev 1 +1.0 ( +0.5)
1 - 2 (1-2)
3.5 (1.75)
Portugal Primeira Liga
21:30 Half Vizela 0 - 1 Rio Ave 2 -0.5 (-0.25)
2 - 2 (2-2)
2.25 (2.25)
Portugal Primeira Liga
21:30 Half 4 Casa Pia 0 - 0 Santa Clara -0.5 (-0.25)
5 - 0 (5-0)
2.0 ( 1)
Portugal Segunda Liga
21:30 Half CD Mafra 0 - 2 UD Oliveirense -0.5 (-0.25)
5 - 3 (5-3)
2.5 ( 3.5)
Portugal Segunda Liga
21:30 Half 3 Estrela Amadora 1 - 0 Feirense -0.25 (-0.25)
5 - 0 (5-0)
2.25 (2.25)
Switzerland Super League
21:30 Half Servette 2 - 0 FC Sion 3 1 -0.5 (-0.75)
1 - 0 (1-0)
2.5 ( 3.5)
Switzerland Super League
21:30 Half 1 1 FC Zurich 0 - 0 St Gallen 1 -0.25 ( +0.5)
1 - 3 (1-3)
3.0 ( 1.5)
South Africa Premier
21:30 40 Kaizer Chiefs 0 - 0 Royal AM FC -0.5 (-0.25)
1 - 3 (1-3)
2.0 (1.25)
0.75 ( 0.5)
South Africa Premier
21:30 Half TS Galaxy 2 - 0 Golden Arrows 1 0.0 ( 0.0)
3 - 6 (3-6)
2.0 ( 3)
Switzerland Challenge League
21:30 Half 1 Stade Lausanne-Ouchy 1 - 2 Lausanne Sports 2 0.0 ( 0.0)
2 - 3 (2-3)
2.75 ( 4.5)
Switzerland Challenge League
21:30 Half 2 Neuchatel Xamax 0 - 1 FC Schaffhausen 1 -0.5 (-0.25)
3 - 3 (3-3)
2.75 ( 2.5)
Spain Tercera Group 7
21:30 Half 1 CD Galapagar 0 - 1 Torrejon 1 -0.25 ( 0.0)
2 - 3 (2-3)
2.0 (2.25)
Spain Tercera Group 5
21:30 Half 2 Peralada 1 - 1 CE L'Hospitalet 0.0 (-0.25)
5 - 2 (5-2)
2.25 (3.25)
Spain Tercera Group 6
21:30 Half 2 Silla CF 0 - 1 Levante B +0.5 (+0.25)
1 - 1 (1-1)
2.0 ( 2)
Spain Tercera Group 13
21:30 Half 1 CF Lorca Deportiva 0 - 0 Union Molinense CF 2 -0.75 ( -0.5)
3 - 1 (3-1)
2.25 (1.25)
Spain Tercera Group 13
21:30 Half 1 Muleno 0 - 0 Alcantarilla FC +0.25 (+0.25)
1 - 5 (1-5)
2.25 (1.25)
Spain Tercera Group 13
21:30 Half Cieza 1 - 0 UD Caravaca 1 -0.5 (-0.25)
1 - 0 (1-0)
2.25 (2.25)
Spain Tercera Group 13
21:30 Half Aguilas 1 - 0 At. Pulpileno 1 -1.25 ( -0.5)
6 - 3 (6-3)
2.25 (2.25)
Spain Tercera Group 17
21:30 Half 2 Monzón 0 - 0 CD Carinena 1 -0.75 ( -0.5)
6 - 2 (6-2)
2.25 (1.25)
Spain Tercera Group 3
21:30 Half 2 SD Gama 1 - 0 Castro 1 +0.25 (+0.25)
0 - 2 (0-2)
2.25 (2.25)
Spain Tercera Group 18
21:30 Half 1 2 La Solana 0 - 1 CD Villacanas 1 0.0 ( +0.5)
0 - 1 (0-1)
2.25 (2.25)
Spain Tercera Group 14
21:30 Half CD Don Alvaro 0 - 2 CD Azuaga +0.75 ( +0.5)
0 - 4 (0-4)
2.5 (3.25)
Bahrain Division 2
21:30 Half 1 Al Najma 2 - 0 Al-Ittihad Bahrain -1.0 (-0.25)
2 - 3 (2-3)
2.5 (3.25)
Bahrain Division 2
21:30 Half Buri Cultural SC 1 - 1 Etehad Al Reef 1 -0.5 (-0.25)
5 - 4 (5-4)
2.5 (3.25)
Bahrain Division 2
21:30 Half Al Ittifaq Maqaba 1 - 0 Isa Town 1 0.0 (+0.25)
1 - 4 (1-4)
2.5 ( 2.5)
Oman Sultans Cup
21:30 Half Oman FC 0 - 0 Al Rustaq +0.25 ( 0.0)
2 - 1 (2-1)
2.25 ( 1)
Italy Campionato Primavera 1
21:30 Half 1 Torino U19 0 - 0 Bologna U19 1 -0.25 ( 0.0)
3 - 1 (3-1)
2.75 ( 1.5)
Spain Primera Nacional Women
21:30 Half Pozuelo Alarcon Women 2 - 0 CD Samper Women 1 -0.5 ( -0.5)
3 - 0 (3-0)
3.25 (3.75)
Malta Challenge League
21:30 Half 1 Tarxien Rainbows FC 0 - 1 Naxxar Lions 1 +0.75 (+0.25)
1 - 2 (1-2)
2.75 ( 2.5)
Malta Challenge League
21:30 Half St Andrews 1 - 0 Mtarfa -0.5 (-0.25)
2 - 2 (2-2)
2.75 (2.25)
Spain Segunda Division RFEF Group 3
21:30 Half 1 Teruel 0 - 0 UE Olot -0.75 ( -0.5)
3 - 1 (3-1)
1.75 (0.75)
Spain Primera Federacion Women
21:30 Half Cordoba Women 1 - 0 Granada Women +0.25 ( 0.0)
3 - 0 (3-0)
2.5 (2.25)
Qatar Stars League
21:45 44 1 Al-Ahli Doha 2 - 1 Umm Salal -0.25 ( 0.0)
2 - 1 (2-1)
3.0 ( 4.5)
1.25 ( 3.5)
Netherlands Eredivisie
21:45 43 2 Cambuur Leeuwarden 1 - 0 Fortuna Sittard -0.25 ( 0.0)
1 - 2 (1-2)
2.5 (2.25)
1.0
Turkey Super Lig
22:00 29 Istanbul Basaksehir 0 - 0 Konyaspor -0.5 (-0.25)
1 - 0 (1-0)
2.25 ( 1.5)
0.75 ( 0.5)
Turkey Super Lig
22:00 27 Fenerbahce 0 - 1 Kasimpasa 2 -1.5 ( -1.5)
1 - 0 (1-0)
3.5 ( 3.5)
1.5 (1.75)
Spain Tercera Group 10
22:00 28 Pozoblanco 0 - 0 Xerez CD 0.0 (-0.25)
3 - 1 (3-1)
2.25 ( 1.5)
0.75 ( 0.5)
Spain Tercera Group 1
22:00 29 Arosa 0 - 0 Deportivo La Coruna B 1 -0.25 (-0.25)
1 - 1 (1-1)
2.25 ( 1.5)
0.75 ( 0.5)
Spain Tercera Group 11
22:00 28 SE Penya Independent 0 - 1 Llosetense -0.75 ( -1)
1 - 1 (1-1)
2.25 (2.75)
1.0 ( 1.5)
Scotland Premiership
22:00 29 Dundee Utd 0 - 0 Celtic +2.0 ( +1.5)
0 - 0 (0-0)
3.25 (2.25)
1.25 (0.75)
Spain Tercera Group 6
22:00 28 Villarreal C 0 - 0 UD Rayo Ibense -1.0 (-0.75)
3 - 0 (3-0)
2.25 (1.75)
1.0 ( 0.5)
Spain Tercera Group 6
22:00 30 Orihuela 0 - 0 Elche Ilicitano 1 -1.25 (-0.75)
2 - 0 (2-0)
2.25 ( 1.5)
0.75 ( 0.5)
Spain Tercera Group 16
22:00 26 2 FC La Calzada 1 - 0 Yagüe 1 -1.5 ( -1)
2 - 0 (2-0)
2.75 ( 3)
1.25 (1.75)
Spain Tercera Group 3
22:00 29 Solares 0 - 0 At. Albericia 1 +0.25 ( +0.5)
1 - 5 (1-5)
2.25 (1.75)
1.0 ( 0.5)
Spain Tercera Group 3
22:00 26 Textil Escudo 0 - 0 CD Naval -0.25 ( 0.0)
0 - 0 (0-0)
2.0 (1.25)
0.75 ( 0.5)
Spain Tercera Group 18
22:00 25 Calvo Sotelo 0 - 0 Villarrobledo -0.75 (-0.75)
0 - 0 (0-0)
2.25 (1.75)
1.0 ( 0.5)
Spain Tercera Group 18
22:00 29 Marchamalo 0 - 0 CD Quintanar del Rey 1 +0.75 ( +0.5)
0 - 1 (0-1)
2.25 ( 1.5)
1.0 ( 0.5)
Scotland Women Premier League
22:00 28 1 Hamilton Women 1 - 2 Dundee Utd Women -0.25 (-0.25)
2 - 1 (2-1)
3.0 ( 5)
1.25 ( 3.5)
Turkey 1 Lig
22:00 29 Denizlispor 1 - 1 Manisa FK +0.5 ( +0.5)
4 - 2 (4-2)
2.5 (3.75)
1.0 ( 2.5)
Portugal Campeonato Nacional
22:00 27 Beira Mar 1 - 0 FC Alpendorada 1 -1.0 ( -0.5)
3 - 3 (3-3)
2.5 (2.75)
1.0 ( 1.5)
El Salvador Reserves League
22:00 26 CD Dragon Reserves 1 - 1 Jocoro FC Reserves -0.25 (-0.25)
4 - 1 (4-1)
2.25 (3.75)
0.75 ( 2.5)
England FA Cup Women
22:00 29 Leicester Women 1 - 1 Reading Women 1 +0.5 (+0.25)
0 - 2 (0-2)
2.5 (3.75)
1.25 ( 2.5)
Spain Youth League
22:00 28 AD San Juan U19 1 - 0 Real Sociedad U19 +0.25 ( +0.5)
1 - 1 (1-1)
3.0 (3.25)
1.25 (1.75)
Spain Youth League
22:00 29 UD Tomares U19 0 - 2 Granada U19 1 +0.5 (+0.25)
1 - 0 (1-0)
2.75 ( 4)
1.0 (2.75)
Gambia Division 2
22:00 38 Gambia Ports Authority 1 - 0 Medical FC -0.25 (-0.25)
4 - 1 (4-1)
2.0 (2.25)
0.75 ( 1.5)
Gambia Division 2
22:00 24 Immigration FC 0 - 0 Kanifing East FC -0.25 (-0.25)
0 - 1 (0-1)
2.0 ( 1.5)
0.75 ( 0.5)
Gambia Division 2
22:00 16 Jam City 0 - 0 Jarra West FC 0.0 ( 0.0)
0 - 2 (0-2)
2.25 ( 2)
1.0 (0.75)
Liberia First Division
22:00 30 Muscat Liberia 0 - 0 BEA Mountain FC +0.5 ( +0.5)
0 - 0 (0-0)
2.25 (1.75)
1.0 ( 0.5)
Spain Primera Nacional Women
22:00 27 CFF Olympia Las Rozas Women 1 - 0 Daimiel Women -2.75 (-2.25)
2 - 1 (2-1)
4.0 (4.25)
1.75 (1.75)
Spain Primera Division RFEF Group 1
22:00 29 1 Pontevedra 0 - 0 Real Madrid B 1 +0.25 (+0.25)
0 - 0 (0-0)
2.25 ( 1.5)
0.75 ( 0.5)
Spain Primera Division RFEF Group 2
22:00 30 CF Intercity 0 - 2 Gimnastic -0.25 (-0.25)
1 - 2 (1-2)
2.0 ( 3.5)
0.75 ( 2.5)
Spain Primera Division RFEF Group 2
22:00 29 2 CD Calahorra 0 - 0 Sabadell 1 -0.25 ( 0.0)
0 - 2 (0-2)
2.0 (1.25)
0.75 ( 0.5)
Spain Segunda Division RFEF Group 4
22:00 29 1 Xerez Deportivo FC 0 - 1 UCAM Murcia CF 1 0.0 (-0.25)
2 - 1 (2-1)
1.75 (2.25)
0.75 ( 1.5)
Spain Segunda Division RFEF Group 4
22:00 28 1 Recreativo Huelva 0 - 1 CD San Roque de Lepe -0.75 (-0.75)
0 - 2 (0-2)
2.0 ( 2.5)
0.75 ( 1.5)
Spain Segunda Division RFEF Group 4
22:00 30 Mar Menor 0 - 0 Real Betis B 2 -0.25 ( 0.0)
0 - 0 (0-0)
2.0 (1.25)
0.75 ( 0.5)
Spain Segunda Division RFEF Group 4
22:00 29 CD El Ejido 0 - 1 Antequera +0.25 (+0.25)
1 - 1 (1-1)
1.75 (2.25)
0.75 ( 1.5)
Spain Segunda Division RFEF Group 2
22:00 30 Arnedo 0 - 0 Arenas Club de Getxo 1 +0.25 (+0.25)
0 - 2 (0-2)
2.25 ( 1.5)
0.75 ( 0.5)
Spain Segunda Division RFEF Group 5
22:00 27 1 CD Coria 0 - 0 Union Adarve 2 0.0 ( 0.0)
2 - 1 (2-1)
2.0 ( 1.5)
0.75 ( 0.5)
Spain Segunda Division RFEF Group 5
22:00 29 1 Don Benito 0 - 0 Atletico Madrid B +0.5 ( +0.5)
1 - 2 (1-2)
2.0 (1.25)
0.75 ( 0.5)
Spain Segunda Division RFEF Group 5
22:00 29 1 Gimnastica Segoviana 0 - 0 CD Estepona -0.75 (-0.25)
3 - 1 (3-1)
2.0 (1.25)
0.75 ( 0.5)
Spain Segunda Division RFEF Group 1
22:00 28 Guijuelo 0 - 0 Valladolid B 1 -0.5 (-0.25)
0 - 1 (0-1)
2.0 ( 1.5)
0.75 ( 0.5)
Spain Segunda Division RFEF Group 1
22:00 28 UP Langreo 0 - 0 Rayo Cantabria 0.0 ( 0.0)
0 - 2 (0-2)
2.0 (1.25)
0.75 ( 0.5)
France Ligue 1
22:05 24 AC Ajaccio 0 - 1 Lyon +0.5 (+0.25)
3 - 0 (3-0)
2.25 (2.75)
1.0 (1.75)
Scotland Women Premier League
22:10 19 Rangers Women 0 - 0 Glasgow City Women -0.5 ( -0.5)
0 - 0 (0-0)
2.5 ( 2)
1.0 ( 0.5)
Croatia HNL
22:10 20 Istra 1961 0 - 0 Hajduk Split 1 +0.75 ( +0.5)
0 - 1 (0-1)
2.25 (1.75)
1.0 (0.75)
Germany Bundesliga I
22:30 0 Bayer Leverkusen 0 - 0 Borussia Dortmund 0.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Hungary NB I
22:30 0 Kecskemeti TE 0 - 0 MOL Fehervar FC 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Poland Ekstraklasa
22:30 0 Lechia Gdansk 0 - 0 Wisla Plock -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Spain Tercera Group 9
22:30 0 CD Torreperogil 0 - 0 Atletico Malagueno +0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Spain Tercera Group 9
22:30 0 Ciudad Torredonjimeno 0 - 0 Almeria B -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Italy Serie B Women
22:30 0 Brescia Women 0 - 0 Trento Women -2.5
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
England FA Cup
22:30 0 Wrexham 0 - 0 Sheff Utd +0.75
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Italy Serie C Group C
22:30 0 Taranto 0 - 0 Gelbison -0.25
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Italy Serie C Group C
22:30 0 Virtus Francavilla 0 - 0 Monterosi Tuscia -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Segunda Division RFEF Group 1
22:30 0 Zamora CF 0 - 0 Laredo -0.75
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Womens Friendly
22:45 FC Flora Tallinn Women 0 - 0 JK Tallinna Kalev Women -4.25
0 - 0 (0-0)
5.75
2.5
Italy Serie A
23:00 Lazio 0 - 0 Fiorentina -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Romania Liga I
23:00 FCSB 0 - 0 Farul Constanta -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Costa Rica Primera Division
23:00 AD Grecia 0 - 0 AD San Carlos -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Spain Tercera Group 4
23:00 Barakaldo 0 - 0 Lagun Onak -1.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Costa Rica Segunda
23:00 ADR Jicaral 0 - 0 Quepos Cambute FC -1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Mexico U20 League
23:00 Pachuca U20 0 - 0 Necaxa U20 -0.75
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Cyprus Division 1
23:00 Nea Salamis Famagusta 0 - 0 AEL Limassol 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Guatemala Liga Nacional
23:00 San Juan FC 0 - 0 CSD Solola -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Guatemala Liga Nacional
23:00 Aurora 0 - 0 Mictlán -0.75
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Guatemala Liga Nacional
23:00 Zacapa Tellioz 0 - 0 Juventud Pinulteca FC -0.75
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Egypt Division 1
23:00 Pyramids FC 0 - 0 Ceramica Cleopatra -1.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Egypt Division 1
23:00 El Zamalek 0 - 0 Future SC -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Saudi Arabia Super Cup
23:00 Al Ittihad Jeddah 0 - 0 Al Feiha -1.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Italy Serie B Women
23:00 Sassari Torres Women 0 - 0 Cittadella Women +1.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
El Salvador Reserves League
23:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves 0 - 0 Alianza FC Reserves +0.75
0 - 0 (0-0)
4.25
1.75
Spain Primera Women
23:00 UDG Tenerife Sur Women 0 - 0 Barcelona Women +4.25
0 - 0 (0-0)
4.5
1.75
Czech Republic First League
23:00 FC Fastav Zlín 0 - 0 Banik Ostrava +0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Spain Youth League
23:00 Atletico Madrid U19 0 - 0 UD La Cruz Villanovense U19 -3.0
0 - 0 (0-0)
4.0
1.75
Guatemala Segunda Division
23:00 Deportivo Chiantla 0 - 0 Democracia FC -0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Guatemala Segunda Division
23:00 Club Juventud Retaltecos 0 - 0 Deportivo Ayutla +0.5
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Guatemala Segunda Division
23:00 Fraijanes FC 0 - 0 CSD Amatitlan -2.0
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Spain Primera Division RFEF Group 1
23:00 Mérida 0 - 0 UD San Sebastian Reyes -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Primera Division RFEF Group 2
23:00 Amorebieta 0 - 0 Real Unión -0.75
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Morocco GNF 1
23:15 WAC Casablanca 0 - 0 FUS Rabat -0.5
0 - 0 (0-0)
1.75
0.5
Spain Primera Liga
23:30 Celta Vigo 0 - 0 Athletic Bilbao 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Segunda
23:30 Albacete Balompie 0 - 0 Lugo -0.75
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Spain Segunda
23:30 Sporting Gijon 0 - 0 Malaga -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Belgium First Division A
23:30 Zulte-Waregem 0 - 0 Club Brugge +1.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Greece Super League 1
23:30 AEK Athens 0 - 0 Aris Salonika -1.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Burkina Faso League
23:45 AS Douanes Ouagadougou 0 - 0 Real du Faso -1.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Portugal Primeira Liga
00:00 Boavista 0 - 0 Portimonense -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Portugal Segunda Liga
00:00 Leixoes 0 - 0 Penafiel 0.0
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Guatemala Liga Nacional
00:00 Malacateco 0 - 0 CSD Comunicaciones -0.25
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Guatemala Liga Nacional
00:00 Nueva Concepcion 0 - 0 Coatepeque FC -0.75
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Guatemala Liga Nacional
00:00 San Benito FC 0 - 0 CS Deportivo Sacachispas
0 - 0 (0-0)
Jamaica Premier League
00:00 Faulkland FC 0 - 0 Vere United +0.25
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Jamaica Premier League
00:00 Dunbeholden FC 0 - 0 Chapelton Maroons FC -1.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Mexico Clausura
00:00 Toluca 0 - 0 Leon -0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Ghana Premier League
00:00 Asante Kotoko 0 - 0 Kotoku Royals FC -2.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Mexico Segunda Division
00:00 Deportivo Tulancingo 0 - 0 Catedraticos Elite -1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Campeonato Potiguar
00:00 America RN 0 - 0 Alecrim -2.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Brazil Campeonato Pernambucano
00:00 Belo Jardim FC 0 - 0 Petrolina PE +0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Brazil Campeonato Pernambucano
00:00 Ibis SC 0 - 0 Caruaru City FC -0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Brazil Campeonato Brasiliense
00:00 Brasilia FC 0 - 0 Real Brasilia -1.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Brazil Campeonato Brasiliense
00:00 SE Gama 0 - 0 CA Taguatinga -1.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Brazil Campeonato Paulista
00:00 EC Agua Santa 0 - 0 Portuguesa Desportos -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
England FA Cup Women
00:00 Aston Villa Women 0 - 0 AFC Fylde Women -4.75
0 - 0 (0-0)
5.5
2.25
America Friendlies
00:00 LDU Quito 0 - 0 El Nacional -1.0
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Spain Segunda Division RFEF Group 1
00:00 Bergantinos 0 - 0 CD Arenteiro +0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Peru Primera Division
00:15 Unión Comercio 0 - 0 Sporting Cristal
0 - 0 (0-0)
Israel Premier League
00:15 Hapoel Haifa 0 - 0 Hapoel Beer Sheva +0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Brazil Campeonato Sergipano
00:15 Estanciano 0 - 0 Lagarto +1.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Israel Liga Bet South
00:30 Hamakhtesh Rumor Givatayim 0 - 0 MS Hapoel Lod +0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Brazil Campeonato Carioca
00:30 Resende RJ 0 - 0 Portuguesa RJ 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Brazil Campeonato Paulista A2
00:30 Noroeste 0 - 0 Primavera SP -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Mauritania Division 2
00:30 Jeunesse Ksar 0 - 0 Etoile Nouakchott +0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Finland U20 League
00:40 Atlantis U20 0 - 0 IF Gnistan U20 -2.25
0 - 0 (0-0)
4.25
1.75
Brazil Campeonato Piauiense
00:45 AA Corisabba 0 - 0 Comercial PI -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Brazil Campeonato Brasiliense
00:45 Ceilandia 0 - 0 Brasiliense +0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Belgium First Division B
01:00 Standard Liege II 0 - 0 SK Beveren +1.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Campeonato Potiguar
01:00 ACD Potiguar 0 - 0 ABC +1.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Brazil Campeonato Piauiense
01:00 4 de Julho EC 0 - 0 AE Altos +0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Brazil Campeonato Baiano
01:00 EC Bahia 0 - 0 Vitoria -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Brazil Campeonato Alagoano
01:00 CSE 0 - 0 Cruzeiro Arapiraca -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Brazil Campeonato Gaucho
01:00 Avenida 0 - 0 Ypiranga RS 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Brazil Campeonato Gaucho
01:00 Esportivo 0 - 0 Brasil de Pelotas +0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Brazil Campeonato Paulista
01:00 Inter de Limeira 0 - 0 Ituano 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Brazil Campeonato Paulista
01:00 Sao Bernardo SP 0 - 0 Sao Bento -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Brazil Campeonato Paranaense
01:00 Coritiba 0 - 0 Azuriz FC -1.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Brazil Campeonato Goiano
01:00 Anapolis FC 0 - 0 Ipora EC -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Brazil Campeonato Goiano
01:00 CRAC 0 - 0 Morrinhos -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Brazil Campeonato Sergipano
01:00 Itabaiana 0 - 0 Confianca 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Brazil Campeonato Paraibano
01:00 Treze 0 - 0 CSP -1.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Portugal Liga 3
01:00 CF Os Belenenses 0 - 0 UD Leiria +0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Morocco GNF 1
01:30 HUSA Agadir 0 - 0 RSB Berkane 0.0
0 - 0 (0-0)
1.75
0.5
Morocco GNF 1
01:30 SC Chabab Mohammadia 0 - 0 OC Khouribga -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Brazil Campeonato Pernambucano
01:30 Santa Cruz FC 0 - 0 Maguary PE -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Brazil Amazonense
01:30 Amazonas 0 - 0 Manauara -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Italy Serie A
01:45 Napoli 0 - 0 Roma -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
France Ligue 1
01:45 PSG 0 - 0 Reims -1.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Spain Primera Liga
02:00 Real Madrid 0 - 0 Real Sociedad -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Spain Segunda
02:00 UD Ibiza 0 - 0 FC Cartagena -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Belgium First Division A
02:00 Genk 0 - 0 RFC Seraing -1.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Peru Primera Division
02:00 Carlos Mannucci 0 - 0 Atletico Grau
0 - 0 (0-0)
Argentina Primera C Metropolitana
02:00 Central Cordoba Rosario 0 - 0 San Martin De Burzaco -0.5
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Argentina Primera C Metropolitana
02:00 Lujan 0 - 0 Victoriano Arenas -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Costa Rica Segunda
02:00 Cariari Pococi 0 - 0 CS Uruguay de Coronado -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Paraguay Division Profesional
02:00 General Caballero JLM 0 - 0 Resistencia FC -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Antigua & Barbuda Premier Division
02:00 FC Aston Villa 0 - 0 Greenbay Hoppers FC -1.0
0 - 0 (0-0)
3.5
1.25
Brazil Campeonato Matogrossense
02:00 Mixto 0 - 0 CEO Varzeagrandense -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Brazil Campeonato Cearense
02:00 Barbalha 0 - 0 Fortaleza FC +3.0
0 - 0 (0-0)
3.75
1.5
Argentina Torneo Regional Amateur
02:00 America de Gral San Martin 0 - 0 Sol de America de Formosa +0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Costa Rica Primera Division Women
02:00 AD Cofutpa Women 0 - 0 CS Herediano Women +1.0
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
America Friendlies
02:00 Bolivar 0 - 0 Monagas -2.25
0 - 0 (0-0)
3.5
1.5
Argentina Liga Profesional
02:00 CA Platense 0 - 0 Newell's 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Colombia Primera A
02:10 Atletico Nacional 0 - 0 Rionegro Aguilas -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Jamaica Premier League
02:15 Montego Bay Utd 0 - 0 Tivoli Gardens 0.0
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Jamaica Premier League
02:15 Mount Pleasant FA 0 - 0 Humble Lions -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Portugal Primeira Liga
02:30 Famalicao 0 - 0 Estoril -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Peru Primera Division
02:30 Alianza Atletico 0 - 0 Universitario de Deportes
0 - 0 (0-0)
Argentina Torneo Regional Amateur
02:30 Kimberley Mar del Plata 0 - 0 Independiente San Cayetano -1.5
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Costa Rica Primera Division
03:00 Puntarenas 0 - 0 Municipal Perez Zeledon -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Costa Rica Segunda
03:00 Escorpiones de Belen FC 0 - 0 Limon Black Star -0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Costa Rica Segunda
03:00 Santa Ana 0 - 0 FC Aserri -0.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Honduras Liga Nacional
03:00 CD Real Sociedad 0 - 0 Real Espana +1.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Guatemala Liga Nacional
03:00 Deportivo San Pedro 0 - 0 Quiche FC -1.75
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Jamaica Premier League
03:00 Waterhouse 0 - 0 Portmore United -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
El Salvador Clausura
03:00 CD Luis Angel Firpo 0 - 0 Atletico Marte -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
El Salvador Clausura
03:00 CD FAS 0 - 0 Once Deportivo de Ahuachapán -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Brazil Campeonato Baiano
03:00 Barcelona BA 0 - 0 Doce Mel Esporte Clube -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Brazil Campeonato Carioca
03:00 Fluminense 0 - 0 Botafogo RJ -0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Panama LPF
03:00 CD Arabe Unido 0 - 0 Sporting San Miguelito 0.0
0 - 0 (0-0)
1.75
0.75
Argentina Torneo De Verano
03:00 Juventud Antoniana 0 - 0 Central Norte +0.75
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Chile Primera Division
03:00 O'Higgins 0 - 0 Colo Colo +0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Costa Rica Primera Division Women
03:00 Saprissa Women 0 - 0 Municipal Perez Zeledon Women -2.0
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Guatemala Segunda Division
03:00 Club America Salcaja 0 - 0 Pajapita FC +1.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Guatemala Segunda Division
03:00 CSD Jutiapa 0 - 0 CSD Agua Blanca -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Guatemala Segunda Division
03:00 Deportivo Carcha 0 - 0 CSD Melchor 1711 -0.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
El Salvador Clausura
03:15 CD Platense Zacatecoluca 0 - 0 Alianza FC San Salvador +0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
El Salvador Clausura
03:30 CD Dragon 0 - 0 Jocoro FC -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Brazil Campeonato Baiano
03:30 Jacobinense EC 0 - 0 Atletico Alagoinhas +0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Brazil Campeonato Mineiro
03:30 America MG 0 - 0 Villa Nova AC -1.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Brazil Campeonato Paulista
03:30 Sao Paulo 0 - 0 Corinthians -0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Brazil Campeonato Paranaense
03:30 Aruko Sports Brasil 0 - 0 Londrina +0.25
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Brazil Campeonato Paranaense
03:30 Operario PR 0 - 0 Maringa FC -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Brazil Campeonato Matogrossense
03:30 Academia FC 0 - 0 Cuiaba +1.5
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Argentina Torneo Regional Amateur
03:30 Sportivo Atenas 0 - 0 CA San Lorenzo de Alem -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Antigua & Barbuda Premier Division
04:00 Tryum 0 - 0 Ottos Rangers FC -0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Brazil Campeonato Gaucho
04:00 Caxias RS 0 - 0 CE Aimore -0.75
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Brazil Campeonato Maranhense
04:00 Sampaio Correa 0 - 0 Maranhao -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Mexico Liga TDP
04:00 Álamos FC 0 - 0 Promodep Central AC -3.0
0 - 0 (0-0)
4.25
1.75
Argentina Liga Profesional
04:15 Racing Club 0 - 0 Belgrano -0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Argentina Liga Profesional
04:15 Colon 0 - 0 Lanus -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Argentina Liga Profesional
04:15 Instituto AC Cordoba 0 - 0 Sarmiento -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Colombia Primera A
04:20 Deportivo Pereira 0 - 0 Millonarios +0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Paraguay Division Profesional
04:30 Cerro Porteno 0 - 0 Sportivo Ameliano -1.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Mexico Segunda Division
04:30 Real de Arteaga 0 - 0 Montaneses FC +0.5
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Brazil Campeonato Cearense
04:30 FC Atlético Cearense 0 - 0 Guarani de Juazeiro -1.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Guatemala Liga Nacional
05:00 Xinabajul 0 - 0 Guastatoya -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Mexico Liga MX Femenil
05:00 Atletico San Luis Women 0 - 0 Atlas Women +0.25
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Argentina Torneo Regional Amateur
05:00 Club Atlético El Linqueño 0 - 0 Sportivo Baradero -1.75
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Mexico Liga de Expansion
05:00 Tapatio 0 - 0 Club Atletico La Paz -0.5
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Panama Liga Prom
05:00 Aguilas UP 0 - 0 Atletico Nacional 0.0
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Panama Liga Prom
05:00 Sporting San Miguelito Reserves 0 - 0 UMECIT Reserves -0.5
0 - 0 (0-0)
3.0
1.25
Nicaragua Primera Division Women
05:00 Real Esteli Women 0 - 0 Somotillo FC Women -0.75
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Brazil Campeonato Carioca
05:15 Boavista SC Saquarema 0 - 0 Madureira RJ -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Panama LPF
05:15 Atletico Chiriqui 0 - 0 UMECIT -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Brazil Campeonato Gaucho
05:30 Sao Jose PA 0 - 0 Gremio +0.75
0 - 0 (0-0)
2.25
0.75
Chile Primera Division
05:30 Audax Italiano 0 - 0 Deportes Copiapo -0.75
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Argentina Torneo Regional Amateur
05:30 Club Atletico Uruguay 0 - 0 CA 9 de Julio Rafaela +0.5
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Uruguay Cup
05:45 Durazno Capital 0 - 0 Flores FC -0.25
0 - 0 (0-0)
2.25
1.0
Argentina Primera C Metropolitana
06:00 CA Claypole 0 - 0 Puerto Nuevo -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Costa Rica Primera Division
06:00 Alajuelense 0 - 0 Sporting San Jose -0.75
0 - 0 (0-0)
2.75
1.25
Costa Rica Primera Division
06:00 Guadalupe FC 0 - 0 Cartagines 0.0
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Nicaragua Clausura
06:00 Jalapa 0 - 0 Matagalpa FC -1.25
0 - 0 (0-0)
2.75
1.0
Nicaragua Clausura
06:00 Managua FC 0 - 0 Juventus Managua
0 - 0 (0-0)
Uruguay Supercopa
06:00 Liverpool Montevideo 0 - 0 Nacional De Football +0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Colombia Primera A
06:30 Junior 0 - 0 Independiente Medellin -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Argentina Liga Profesional
06:30 Boca Juniors 0 - 0 Atlético Tucumán -0.5
0 - 0 (0-0)
2.0
0.75
Mexico Clausura
07:00 Pachuca 0 - 0 Necaxa -1.25
0 - 0 (0-0)
2.5
1.0
Honduras Liga Nacional
07:30 Real Espana 0 - 0 CD Real Sociedad
0 - 0 (0-0)
Mexico Liga MX Femenil
09:10 Tijuana Women 0 - 0 Puebla Women -1.5
0 - 0 (0-0)
3.25
1.25
Soi kèo Phạt góc Nottingham vs MU, 3h00 ngày 26/1 dự đoán League Cup

Kèo phạt góc  - 5 ngày trước

Lối chơi nhanh của Nottingham sẽ khiến MU bị cuốn theo và thế trận cũng như tổng số phạt góc không khác gì trận lượt đi PR là mấy.